Bộ phim Hành trình công lý đã lên sóng được gần nửa chặng đường. Trong đó, cặp đôi chính Hoàng – Phương có mặt ngay từ đầu đã là cặp vợ chồng hoàn hảo, thành đạt với gia đình hạnh phúc. Cho đến sóng gió ập tới, vợ chồng ly thân, sự nghiệp tiêu tan.
Những tập phim tiếp theo của bộ phim hứa hẹn sẽ đưa khán giả ngược thời gian trở về thời hẹn hò của cặp trai tài gái sắc. Từ đó, người xem sẽ thêm hiểu hơn chuyện sự yêu mến từ thuở khi bắt đầu đến giai đoạn hiện tại khi gặp sóng gió của Hoàng và Phương.
Anh chàng kỹ sư xây dựng và cô sinh viên trường luật. Theo lời kể của Nguyệt, đây là cặp đôi đẹp tới mức khiến nhiều người phải ghen tị, trong đó có Nguyệt.
Trước đó, ở tập 20, chuyện sự yêu mến thời hò hẹn của Hoàng và Phương mới bắt đầu được hé lộ một chút qua câu chuyện trên bàn ăn với vợ chồng Hùng (Hà Việt Dũng) và Nguyệt (Thu Quỳnh). Buổi hẹn đầu tiên của hai người là ở nhà hàng bít tết. Hoàng đưa Phương tới đây bởi lúc trước Phương có nói đùa anh, nhưng khi ăn uống ở đây, Phương không hề thoải mái và thực sự vui vẻ vì có cảm nhận không phù hợp. Dù vậy, cô vẫn thể hiện hài lòng, vui vẻ vì Hoàng.
Một số hình ảnh đẹp đôi của Phương và Hoàng từ đầu phim Hành trình công lý:
Quý vị đón xem các tập tiếp theo phim Hành trình công lý phát sóng vào 21h40 thứ 2,3,4 hàng tuần trên VTV3!
* Mời quý độc giả bát sát các chương trình đã phát sóng của Đài Truyền hình Việt Nam trên TV Online và VTVGo!
Click để copy
https://vtv.vn/truyen-hinh/hong-diem-viet-anh-thoi-hen-ho-lang-man-trong-hanh-trinh-cong-ly-20221124161817368.htm